ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย
16/3/2020 - รุ่นเครื่องปริ้น

+- ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย (https://www.huaybondin.net)
+-- บอร์ด: สาระและความบันเทิง (https://www.huaybondin.net/forum-6.html)
+--- บอร์ด: ห้องดูดวงและทำนายฝัน (https://www.huaybondin.net/forum-14.html)
+--- กระทู้: 16/3/2020 (/thread-994651.html)

หน้า: 1 2 3 4 5 6

RE: 16/3/2020 - Mommii - 03-17-2020

เลขทะเบียนรถคุณอ๋าออกนิเคอิเช้าแล้วจะออกฮานอยอีกไหมอ่ะค่ะ เหนตรงกับเลขฝันคุณแนนค่ะ ฝันเลือดประจำออก

RE: 16/3/2020 - Mommii - 03-17-2020

กรี๊ดดดดด
คุณอ๋าออกปีเกิดคุณพ่อคุณอ๋าค่ะ สงสัยวันนี้คุณอ๋าจะรวยหนักเลยนะค่ะ ฝันถึงคุณพ่อทีไรมาทุกทีเลยค่ะ
ฮานอย บน 267 ล่าง 03

RE: 16/3/2020 - ฝันดี - 03-17-2020

แม่นมากๆคะคุณอ๋าขอบคุณมากคะ Big Grin

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-17-2020

(03-17-2020, 02:14 PM)tumtum6395 เขียน:  ฝันได้เก็บเหรียญพระ น่าจะมี 8 มั้ยค่ะ คุณอ๋า ขอบคุณค่ะ
หวยออกแล้ว  อ๋าจะแม่นเป็นพิเศษหล่ะ  เหรียญพระกลมมองดูคล้ายเหรียญเงิน 10 บาท  ก็น่าจะ 08 กัน 03  Tongue Tongue Tongue

(03-17-2020, 10:43 AM)พารวย 6 เขียน:  ฝันคุณเธอไปออกลาว 88 
คิดว่าคุณอ๋าคงถูก 49/46
เดี๋ยวกลับมาอ่านค่ะ  Smile
วันนี้น้องพารวยส่งเสียงกระซิบ กระซิบแล้วก็หายเลยนะ

(03-17-2020, 12:20 PM)Mommii เขียน:  เพื่อนได้มาค่ะ 46 เมื่อวานตัวเดียวเลยไม่ต้องกลับ แต่เพื่อนเพิ่งบอกตอนหวยออก ถ้าบอกก่อนหวยออกจะได้หาซื้อกับเจ้าที่ไม่อั้น เดี๋ยวงวดหน้าจะถามเพื่อนมาให้นะค่ะว่าได้เลขเด็ดอะไร  Angel

วันนี้ฝันเยอะมากค่ะ แต่คิดว่าน่าจะมี 4
ฝันว่าซื้อแอร์มาใหม่แล้วเปิดแอร์
ฝันว่าแม่ให้เงินเอามาซื้อลอตเตอรี่ไปขาย แต่ซื้อไม่หมด ซื้อลอตเตอรี่แค่ครึ่งเดียว แล้วเก็บเงินที่เหลือไว้ 
เงินเปนปึกๆ ลอตเตอรี่เปนปึกๆ
ฝันเหนพัดลม
ชอบตรงพัดลมนี่หล่ะน้องปอยที่พี่อ๋าตอบไปว่า 0  ครับ  พัด พอพานก็เลข 3 ไม่แปลกเลยนะที่จะออก 03  Tongue

อ๋าเข้าห้อง  โดยเข้าไปดูข้อความของนายตำลึงไม่ได้ครับ  จำไม่ได้ว่าใครนะถามอ๋ามาว่าฟ้าทะลายโจรแก้  โควิท-19 ได้จริงหรือ  อันนี้อ๋าไม่ได้ติดตามนะครับ  แต่เคยได้ยินคุณเธอพูดเหมือนกันครับ  ว่าฟ้าทะลายโจรที่โรงพยาบาลผลิต  ผลิตไม่ทัน  และตอนนี้ก็หาซื้อวัตถุดิบไม่ได้แล้ว  แต่คุณเธอก็พูดว่าฟ้าทะลายโจรแก้ไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ได้จริง ไข้หวัดนกก็แก้ได้  กินครั้งละ 1 แคปซูลก่อนอาหาร   และอีกสมัยที่อ๋าเรียนแพทย์แผนไทย อาจารย์อ๋าท่านก็เคยเล่าว่า  ฟ้าทะลายโจรในงานสมุลไพรแห่งชาติขายดีไม่มีเหลือ สมัยนั้่นไข้หวัดนกระบาดแรงๆ   ขายดีขายเท่าไรก็ไม่พอ   ก็แสดงว่าแก้ไวรัสจำพวกไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ได้และไข้หวัดนกได้ด้วยจริงๆ  แต่โควิทไม่น่าใช่นะครับ  คุณเธอบอกว่าเขาจะกินร่วมกับยาโรคเอดตัวนึงชื่ออะไรไม่ทราบครับ ไอ้ตัวร่วมไม่น่าใช่ฟ้าทะลายโจรนะที่ได้ยิน  เป็นแค่คุยนะครับ  อย่าเชื่ออ๋าเย่อะๆ  เพราะอ๋าจบแพทย์แผนไทยมาด้วยก็จริงแต่อ๋าไม่ได้ทำงานในสายการแพทย์แผนไทยครับ  จึงทำให้สมองไม่ฟิตๆไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารครับ

Angel  วันนี้สมองก็อยากจะฟิตนะ  เพราะไม่มีงานบริษัททำแล้ว  อ๋าเปิดเข้าไปใน  มสธ. และใน ม.ราม  ว่าช่วงนี้ว่างจัดๆลงเรียนนิติดีไหม อายุขนาดนี้เรียนแล้วเอาไปทำอะไร  หนักไปไหม ดูแล้วราคาถุกมากๆ   อยากมีเพื่อนเยอะๆครับ  ชอบตอนไปนั่งสอบสนุกดี โดยเฉพาะถ้าเราอ่านไปเต็มที่ นั่งยิ้มๆมองสังเกตุพฤติกรรมของคนอื่น แล้วก็แอบขำๆในใจ

(03-17-2020, 07:52 PM)พริกป่น2 เขียน:  โอ่ยถูดโต๊ด 5 บาท ตรง 2 ตัว 5 บาท รูด 24679 ตัวละ 5 บาท  พอได้ พอได้ครับ  รู้งี้เอาเงินมาซื้อเกี่ยวกับพ่อให้หมดเลยดีกว่า  ซื้อว่านแหครับ  4 เย่อะสุดเลยวันนี้  พอมีกำไรนิดหน่อยครับ  อ๋าเพิ่งเข้าบ้านครับ  ขายของดีมากช่วงนี้  อ๋าทำเจลล้างมือ alc 80%เป็นความเข้มข้นของเนื้อ alc นะครับ กลัวเชื้อไม่ตายถ้า 70% อ๋าจึงต้องคำนวณสัดส่วนของสารผสมเข้าไปแค่ 20%ครับ เพิ่มกลิ่นเป๊บเปอร์มิ้นหอมแรงๆหน่อย ขายบ้างแจกบ้าง  เพราะไม่มี อย. เดี๋ยวโดนแจ้งจับ  ก็แจกแบบใช้กันเองครับ และขายให้เพื่อนๆ ที่อยากช่วย  กลับกลายเป็นโดนบ่นให้เสียอารมณ์มากๆเลย  กำไรก็นิดเดียว เพราะอยากได้กันเย่อะๆโดยเฉพาะพวกที่รับราชการอยากเหมาเอาไปใช้ แอบคิดในใจว่าอาทิตย์ละ 4 ลิตรก็แล้วกัน อ๋าทำเองดีกว่าเจลทั่วๆไปครับ เพราะอ๋าทำจากalc 99.99% เกรดงานวิเคราะห์  อ๋าเก็บมาจากที่ห้องแลบอ๋าเย่อะอยู่ครับ  เพิ่งจะมาถึงบ้านครับ

เชื่อเถ่อะเดี๋ยวพรุ้งนี้มารอแจกอีก

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-17-2020

Rolleyes อ้อ เรื่องทานยาสมุลไพร  ต้องบอกก่อนนะว่า  ทานก่อนอาหารครับ  แต่การให้ทานนั้นส่วนมากทานครั้งละ 2-3 แคปซูล   แต่คนไข้ที่มาซื้อยากับอ๋าถ้าเป็นยาสมุลไพร  อ๋ามักจะให้เขาทานตามที่อ๋าเขียนให้ ครั้งละ 3-4 แคปซูลครับ ยกเว้นพวกอายุเยอะๆก็อาจจะให้ทานที่ 2-3 ลดลงมา แต่ก็ติดไปทาง 3ไว้ก่อน  ขึ้นอยู่กับดุลยพินิทของเภสัชแต่ละท่านหล่ะว่าคนไข้มีโรคประจำตัวอะไร อายุเท่าไร ความดันต่ำหรือสูง  ยาที่จ่ายเป็นยารสร้อนหรือเย็นหรือสุขุม ประมาณนี้  ตัวอ๋าเอง 4-5 ประจำ  Big Grin Tongue ทานบ่อยมากคือ สหธาราเวลาปวดเมื่อยครับ  นวดบ่อยมากคือ น้ำมันเถาเอ็นอ่อนที่สะกัดด้วยแอลกอฮอลครับ จะสีแดง สีเหลือง เขียว แต่อ๋าใช้สีแดง  ช่วงนี้อ๋าวิ่งทุกเช้าครับ  ต้องนวดๆๆๆๆก่อนวิ่งๆ

Shy นึกออกแล้ว  พรุ้งนี้จะทำสะบู่เสลดพังพอนแจก  ก็ใช้ล้างมือทุกๆครั้ง   ก็โคเค  ทำแบบก้อนไม่เสียค่าขวด

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-18-2020

Rolleyes เช้านี้ไม่ได้ออกไปวิ่ง  เพราะฝนตกเมื่อวาน  ถนนไม่ค่อยจะเอื้อในการวิ่งสักเท่าไร  อ๋าจะวิ่งที่สวนแกล้มลิงซึ่งอยู่ในเขตทหารครับ  กว้างใหญ่และติดกับภูเขา  บรรยากาศให้วิ่ง  และสามารถสูดลมหายใจเข้าไปลึกๆๆๆๆๆๆขังเอาไว้ในปลอดนานๆที่สุดเท่าที่จะอั้นได้  ให้มันซึมผ่านผนังถุงลมเล็กๆให้ฉ่ำชื่นจริงๆเลยนะ  ฝึกประจำเพื่อให้ร่างกายได้รับ  ออกซิเจนบริสุทธิ์ทุกๆเช้าครับ 

วันนี้เป็นอีกวันที่อ๋าได้ฝันดี  แต่ขอบอกก่อนว่า  ไม่น่าจะเป็นหวย  อาจสื่อถึงอะไรบางอย่างก็เป็นได้นะครับ 

ฝันว่ามีผู้หญิงชาวจีน  หน้าตาผิวพรรณดีสุดๆร่างเล็กๆ พูดไทยไม่ได้  สื่อสารกับอ๋าด้วยภาษาท่าทางสะมากกว่า   เพราะภาษาอังกฤษอ๋าก็ไม่เก่ง  ภาษาจีนนี่จบกันเลย  ในฝันน้องเขามาเป็นครูสอนภาษา  แล้วอ๋ามานั่งเรียนกับน้องคนนี้  ในฝันเกิดชอบกันหน่ะสิ    Big Grin    ต่างคนต่างเป็นใจ  แต่มาติดกับนายจ้างของน้องคนนี้  ก็มาชอบน้องเค้า   เหมือนจะขัดขวางความรักทุกๆท่า   ก็มีผู้ชายวัยกลางคนอีกคนผู้ชายคนนี้จำได้ในฝันมีหนวดดำๆหน้าตาดุๆ   เขาก็มาเป็นครูเหมือนกันแล้วก็มาสนิทกับอ๋ามากๆ   ข้อดีคือพูดภาษาไทยได้  ก็ยุให้อ๋าแต่งงานกับน้องคนนี้ไปเลย  อ๋าก็โอเคว่าเดี๋ยวจะพูดกับน้องเค้าตรงๆ   เมื่อเดินไปจะพูด  นึกได้ว่า  อ้าวววอ๋ามีเมียอยู่แล้วนี่  แต่ในฝันชอบน้องคนนี้มากๆจริงๆเลยนะ   และเมื่อมีการให้ออกมาพูดบทความสั้นๆหน้าห้องเป็นภาษาอังกฤษกับกลายเป็นว่าน้องคนนี้ก็ออกมายืนแข่งขันพูดด้วย  ก็งงๆเป็นครูแล้วมาแข่งทำไม  และก็มีอีกหลายๆคนออกมายืนพูด  แต่แปลกนะทุกสายตาระหว่างพูดก็แทนที่จะมองไปที่คณะกรรมการตัดสินกับกลายเป็นมองมาที่อ๋า   และคนที่ชนะเลิศก็คือน้องคนนี้หล่ะ  อ๋าก็เดินไปจูงมือพาน้องเค้ากลับบ้าน  ว่าอยู่ด้วยกันสะแล้ว  ยังบอกอีกนะว่า   ไม่ต้องกลับแล้วประเทศจีน  อยู่ไปจนมีลูกค่อยกลับทีเดียว   โว้  ไม่อยากตื่นเลยจริงๆวันนี้  กับฝันนี้   ตื่่นมาก็นอนคิดๆว่าฝันนี้ดีจริงๆน่ารักสุดๆ

ฝันนี้ถ้าตีเป็นหวย  ฝันเรียน   หรือนั่งทำข้อสอบอะไร  หวยมักจะออก 14 15 ทุกทีสินะ  หรือจะเดือดร้อนกับผู้หญิงที่อายุน้อยกว่าและเป็นชาวต่างประเทศหรือเปล่าสินะ

RE: 16/3/2020 - พารวย12 - 03-18-2020

อยู่ใกล้ๆจะไปรับแจก Big Grin ตอนนี้เขาขายเอาเงินสร้างบ้านกัน แอลกอฮอล์ 450 มล. 70% ขวดละ 220 บาท หน้ากากกล่องละ 700+  Huh

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-18-2020

Rolleyes มาๆๆๆลุ้นนิเคอิเช้ากันครับ   เช้านี้จะซื้อล่าง  เพราะบนเลขเต็มหมดแล้ว Tongue

Big Grin ถูกนิเคอิ อีกแล้ว  ดีนะเลขเต็มบน  เลยมาซื้อล่าง   33/80  ถูก 80 นั่นหล่ะ  รูด 23589 ล่าง  3 บาท

RE: 16/3/2020 - Mommii - 03-18-2020

18/3/2563
ฝันเหนกับข้าวในจาน 06
ฝันทาอายแชโดวให้เด็กผู้หญิงแต่น้องบอกตาแดงเลยไปล้างออก
ฝันเงินเข้าบัญชี 500,000 บาท เลขบัญชี ****292
ฝันว่าตากที่นอนไว้หน้าบ้านแล้วฝนตก ที่นอนเปียกหมดเลยค่ะ

RE: 16/3/2020 - pumpkin25 - 03-18-2020

ฝันเมื่อคืน ฝันว่าขึ้นนั่งท้ายกระบะรถของใครก็ไม่รู้ ขับอย่างเร็ว เราบอกให้จอดเค้าก็ไม่จอด เราก็กดเหมือนกระดิ่งอ่ะ กดกริ่งๆๆๆ กดก็ไม่จอด ตัดกลับมาใครก็ไม่รู้ ไม่รู้จักเป็นผู้ชาย มาขอกุญแจรถจากเรา บอกขอกุญแจรถ ทบ.1212 เราก็ยื่นให้กุญแจให้เค้า แต่ที่บ้านไม่มีนะค่ะ รถเลขนี้

RE: 16/3/2020 - tumtum6395 - 03-18-2020

(03-17-2020, 09:34 PM)ตำลึง1 เขียน:  Rolleyes อ้อ เรื่องทานยาสมุลไพร  ต้องบอกก่อนนะว่า  ทานก่อนอาหารครับ  แต่การให้ทานนั้นส่วนมากทานครั้งละ 2-3 แคปซูล   แต่คนไข้ที่มาซื้อยากับอ๋าถ้าเป็นยาสมุลไพร  อ๋ามักจะให้เขาทานตามที่อ๋าเขียนให้ ครั้งละ 3-4 แคปซูลครับ ยกเว้นพวกอายุเยอะๆก็อาจจะให้ทานที่ 2-3 ลดลงมา แต่ก็ติดไปทาง 3ไว้ก่อน  ขึ้นอยู่กับดุลยพินิทของเภสัชแต่ละท่านหล่ะว่าคนไข้มีโรคประจำตัวอะไร อายุเท่าไร ความดันต่ำหรือสูง  ยาที่จ่ายเป็นยารสร้อนหรือเย็นหรือสุขุม ประมาณนี้  ตัวอ๋าเอง 4-5 ประจำ  Big Grin Tongue ทานบ่อยมากคือ สหธาราเวลาปวดเมื่อยครับ  นวดบ่อยมากคือ น้ำมันเถาเอ็นอ่อนที่สะกัดด้วยแอลกอฮอลครับ จะสีแดง สีเหลือง เขียว แต่อ๋าใช้สีแดง  ช่วงนี้อ๋าวิ่งทุกเช้าครับ  ต้องนวดๆๆๆๆก่อนวิ่งๆ

Shy นึกออกแล้ว  พรุ้งนี้จะทำสะบู่เสลดพังพอนแจก  ก็ใช้ล้างมือทุกๆครั้ง   ก็โคเค  ทำแบบก้อนไม่เสียค่าขวด
สวัสดีค่ะ คุณอ๋า พี่ตุ้มเองเป็นคนถามค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะที่ให้ความรู้ความกระจ่างเรื่องสมุนไพรฟ้าทุะลายโจร ซื้อไว้ตั้ง 5 ขวดยังไม่กล้าทาน กลัวๆๆเหมือนกันเภสัชบอกเป็นยาเย็น   Wink  คุณอ๋าทำสบู่เสลดพังพอนแจก อยู่แถวหน่า จะไปรับแจกค่ะ  Big Grin ตามห้างมีขายมั้ยค่ะถ้าป้องกันโควืด19ได้ก็เยี่ยมเลยหละ ขอบคุณค่ะ Smile Heart

RE: 16/3/2020 - Mommii - 03-18-2020

เลขพ่อคุณอ๋ามาออกวันนี้อีกนะค่ะ
ฮานอย บน 489 ล่าง 79

RE: 16/3/2020 - พริกป่น2 - 03-18-2020

ถูกแค่เลขรูดจ้าน้องปอย 14678  5 บาท แต่ได้กำไร 130 บาท  เพราะตัวเน้นไม่เข้าจ้า

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-19-2020

(03-18-2020, 01:06 PM)pumpkin25 เขียน:  ฝันเมื่อคืน ฝันว่าขึ้นนั่งท้ายกระบะรถของใครก็ไม่รู้ ขับอย่างเร็ว เราบอกให้จอดเค้าก็ไม่จอด เราก็กดเหมือนกระดิ่งอ่ะ กดกริ่งๆๆๆ กดก็ไม่จอด ตัดกลับมาใครก็ไม่รู้ ไม่รู้จักเป็นผู้ชาย มาขอกุญแจรถจากเรา บอกขอกุญแจรถ ทบ.1212 เราก็ยื่นให้กุญแจให้เค้า แต่ที่บ้านไม่มีนะค่ะ รถเลขนี้
เมื่อวานแว๊ะเข้ามาอ่านแว๊บนึงจ้า   แต่กำลังวุ่นกับลูกค้า  ก็ว่าจะเข้ามาอ่านแล้วก็ลืมไปเลย
ต้องตามอีกวันนะครับแต่น่าจะเป็นหวยลาวนะครับ   ลองตามดูครับ

Rolleyes เมื่อวานคุณเธอมาเล่าฝันให้ฟัง  หลังจากกลับมาจากที่ทำงาน ก็ประมาณ 3 ทุ่มได้  เสียดายมากๆ   8  ร้อยเปอร์เซ็นเลยฝันแบบคุณเธอ  มันก็ผ่านไปแล้วเน๊าะ

เมื่อเช้าคุณเธอจึงเล่าฝันให้ฟังแต่เช้า   ว่าทำไมฝันเห็นคนไข้ของคุณเธอนะ  คนไข้คนนี้เสียไป 2 ปีแล้ว  เป็นมะเร็งที่โคลนลิ้นแล้วยังมาเป็นโรคเอดส์อีก  เป็นคนไข้ที่ให้ความเคารพเชื่อฟังคุณเธออย่างมาก   ฝันเห็นเฉยเลยว่ามายืนคุยด้วยครับ   ฝันแจ่มมากๆ  ก็เลยให้คุณเธอไปดูประวัติย้อนหลังเรื่องอายุมาให้  เย็นๆคนรู้หล่ะ   หรือจะเป็นเลขเก่าอีกเน๊าะ

อ๋าก็ฝันนะ  ฝันคล้ายๆเรื่องเดิม  คือไปนั่งทำงานในบริษัทเก่า  แต่เปลี่ยนมาเป็นเพื่อนๆพนักงานที่เคยทำงานร่วมกัน  ไม่ใช่เป็นของบริษัทแม่  ในฝันว่าหมดเวลาทำงานแล้วจะต้องกลับบ้าน แต่ทุกคนขับรถยนต์มาจอดแล้วแสกนบัตรกลับเลย   เหลืออ๋ากับเพื่อนไม่กี่คนว่าจะขอติดรถคนอื่นกลับด้วย  แต่มาเจอลูกพี่เก่า เก่าตั้งแต่สมัยเริ่มแรกทำงาน  จะ 20 ปีแล้วมั๊งคนนี้   ลูกพี่สาวโสดคนนี้ปัจจุบันก็ยังโสด  อ๋าเคยยืมเงินมา 1000 บาท  เรื่องจริงสมัยไปเรียนราชภัฏภาคเสาร์-อาทิตย์ อิอิ ไปเรียนเผื่อจะได้มีแฟน แต่ผิดหวังจังนะสมัยนั้นไม่มีใครมอง ในฝันก็เห็นแกเดินลงจากรถยนต์คันหนึ่งเหมือนจะมาแสกนบัตรด้วยเหมือนกัน  อ๋าจึงทักทาย  แต่ได้คำตอบว่า   น้องอ๋า  พี่ขอตังค์คืนจ้า น้องอ๋ายืมพี่มาสองครั้งแล้วนะพี่ยังไม่ได้ตังค์คืนเลยหล่ะ  1500 บาท  ในฝันหน้าตาแกจริงจังมากๆเลยนะ  ว่าจะต้องได้ตังค์คืนจากอ๋า 1500 บาท   แกเกิด 2510 ครับ  อายุคงจะ 53 ปีหล่ะ

Rolleyes วันนี้ได้อิเคอิเช้า  2  บาท  แล้วก็เลิกเล่น วันนี้มีความรู้สึกแปลกๆไม่กล้าเล่นต่อครับ   23457  ตัวละ 2 บาทไดกำไร 90 พอเลย

RE: 16/3/2020 - ฝันดี - 03-19-2020

รอฝันของคุณเธอคุณหมอคนสวยด้วยคนนะคะ Tongue
เมื่อคืนก็ฝันว่าเห็นผู้หญิงถ่ายเอกสารคะ ถ่ายอยู่นั่นซ้ำๆกระดาษก็ไหลออกมาเรื่อยๆถ่ายจนหมึกหมดก็เติมหมึกแล้วถ่ายอีก คิดว่ามโนไปเองป่าวไม่น่าเป็นหวยแต่เห็นคนพูดถึงแต่เลขเก่า อืมมมมม...น่าสนคะฮานอยชอบมาเลขเก่า

RE: 16/3/2020 - พารวย12 - 03-19-2020

รอฝันคุณเธอค่ะ Wink

RE: 16/3/2020 - ตำลึง1 - 03-19-2020

(03-19-2020, 12:45 PM)ฝันดี เขียน:  รอฝันของคุณเธอคุณหมอคนสวยด้วยคนนะคะ Tongue
เมื่อคืนก็ฝันว่าเห็นผู้หญิงถ่ายเอกสารคะ ถ่ายอยู่นั่นซ้ำๆกระดาษก็ไหลออกมาเรื่อยๆถ่ายจนหมึกหมดก็เติมหมึกแล้วถ่ายอีก คิดว่ามโนไปเองป่าวไม่น่าเป็นหวยแต่เห็นคนพูดถึงแต่เลขเก่า อืมมมมม...น่าสนคะฮานอยชอบมาเลขเก่า
ถ่ายเอกสารเลข 4 ครับ

RE: 16/3/2020 - Mommii - 03-19-2020

วันนี้จำฝันไม่ค่อยได้ค่ะ แต่เหมือนจะฝันเหนลูกๆค่ะ

RE: 16/3/2020 - ฝันดี - 03-19-2020

(03-19-2020, 01:16 PM)ตำลึง1 เขียน:  
(03-19-2020, 12:45 PM)ฝันดี เขียน:  รอฝันของคุณเธอคุณหมอคนสวยด้วยคนนะคะ Tongue
ถ่ายเอกสารเลข 4 ครับ
ฝันกึ่งหลับกึ่งตื่นคะคุณอ๋าเลยไม่ค่อยมั่นใจ รอเฉลยฝันของคุณเธอคุณหมอคนสวยดีกว่าคะ Big Grin

อ่าว 4 มาจริง จะจำไว้คะ